//ഫിറ്റിറ്റ് ദുർബലമായി പ്രതീക്ഷിച്ച ക്വാർട്ടർ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു, ഓഹരികൾ തകർന്നു

ഫിറ്റിറ്റ് ദുർബലമായി പ്രതീക്ഷിച്ച ക്വാർട്ടർ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു, ഓഹരികൾ തകർന്നു

ആപ്പിൾ വാച്ച് പോലുള്ള ഗാഡ്ജറ്റുകളിൽ നിന്ന് വൈരുദ്ധ്യത്തെ നേരിടാൻ ആവശ്യമായി വരുന്ന ഫിറ്റിറ്റ്, സാമൂഹിക ഇൻഷ്വറൻസിൽ സ്പെയ്സിലേക്ക് പടരുന്ന സ്വാധീനം വർധിപ്പിക്കുന്നത്, ഇപ്പോഴും ദുർബലമായതിനേക്കാൾ ദുർബലമായ, അവസാന ക്വാർട്ടർ.

ക്വാർട്ടർ ലാഭം, വരുമാനം സൃഷ്ടിക്കൽ, ഒരു വർഷത്തെ പ്രധാന ത്രൈമാസത്തിൽ കമ്പനിയുടെ വീക്ഷണകോണുകൾ എന്നിവയ്ക്കെല്ലാം വാൾ സ്ട്രീറ്റിലെ ഗേഗുകളെക്കുറിച്ചുള്ള അവശിഷ്ടം നഷ്ടമായി. അവർ പുതിയ ഇനങ്ങൾ മാറിയാലും സ്പെഷ്യാലിറ്റി കണ്ടുപിടിക്കാൻ കഴിയുമെന്നാലും, ക്ലയന്റുകൾ അവരെ ആലിംഗനം ചെയ്യുന്നെങ്കിൽ വ്യക്തമല്ല എന്നതുകൊണ്ട്, മുന്നോട്ടുപോകുന്ന പ്രശ്നങ്ങളാൽ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കാവുന്ന ഗാഡ്ജെറ്റ് ഓർഗനൈസേഷനുകൾക്ക് ഇത് ഒരു കാരണമാകും. ഇത് Fitbit ൽ നിന്നുള്ള നീക്കങ്ങളുടെ ഒരു ഭാഗവും മനുഷ്യ സേവനങ്ങളിലേക്ക് കൂടുതലായി കടക്കാറുണ്ട്. എന്നിരുന്നാലും സാമ്പത്തിക വിദഗ്ധർ തങ്ങളുടെ ആഗ്രഹങ്ങളെ വീണ്ടും ആവർത്തിക്കുന്ന ചില സമീപനങ്ങളുണ്ട്.

കമ്പനിയുടെ നേട്ടങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തതിനുശേഷം, സ്റ്റോക്ക് ചെലവ്, ഇന്ന് വൈകുന്നേരമാണ്. റിപ്പോർട്ടിനെ തുടർന്ന് 10 ശതമാനം അധികമായി താഴുകയാണ്, ഇത് ഓഫർ $ 5 എന്ന നിരക്കിൽ തിരികെ നൽകുന്നു.

അവസാനത്തെ കട്ട് ലൈൻ ഇതാ:

Q4 വരുമാനം: $ 570.8 മില്യൺ, അന്വേഷണകാരികളുടെ വിലയിരുത്തലുകൾക്ക് 588.9 ദശലക്ഷം ഡോളർ.

Q4 വരുമാനം: ഓരോ ഓഫറിനും രണ്ടു പെന്നികളുടെ നഷ്ടം, വാൾസ്ട്രീറ്റിൽ നിന്നുള്ള നെറ്റ് തലത്തിലുള്ള ഗേഗുകൾ.

Q4 ഉപകരണ വിൽപ്പന: 5.4 ദശലക്ഷം ധരിക്കാവുന്ന ഗാഡ്ജെറ്റുകൾ.

Q1 വരുമാനം ഗൈഡൻസ്: $ 247.5 മില്ല്യൻ (മദ്ധ്യപൂർവ്വം), പരിശോധകൻ വിലയിരുത്തലിനോട് താരതമ്യപ്പെടുത്തി $ 340.3 ദശലക്ഷം.

2017 ഉപകരണ സെയിൽസ്: 15.3 ദശലക്ഷം ധരിക്കാവുന്ന ഗാഡ്ജെറ്റുകൾ.

ഡൈനാമിക് ഉപയോക്താക്കൾ (2017 അവസാനിക്കുന്നത്): 25.4 ദശലക്ഷം.

Q4 ശരാശരി ഓഫർ ചെലവ്: $ 102.

ഉദാഹരണത്തിന്, ഫിറ്റിറ്റ്, ക്ലൌഡ് അധിഷ്ഠിത ക്ഷേമ ഭരണകൂടം എന്ന നിലയിൽ ജൈൻ ഹെൽത്ത് നേടിയെടുക്കുമെന്നാണ്. ആപ്പിൾ ക്രമേണ ജനറൽ വാങ്ങുന്നയാളുടെ ഷോകൾക്കായെടുക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നതുപോലെ – കൂടാതെ കൂടുതൽ ഔഷധ സേവനങ്ങളുമായി സ്വന്തം നീക്കങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുക – Fitbit ചില മനസിലാക്കാൻ ശ്രമിക്കേണ്ടത് ആവശ്യമായിരിക്കുന്നു, അത് ലഭിക്കാൻ ഒരു ധരിക്കാവുന്ന സ്ഥലത്ത് അതിന്റെ യാഥാർത്ഥ്യത്തെ മനസിലാക്കിക്കൊണ്ട് അവസാന ലക്ഷ്യത്തിൽ വളരുന്ന ആൻഡ്രോയ്ഡ് ഗാഡ്ജറ്റുകളും ആപ്പിള് വാച്ചും ഉപയോഗിച്ച്. ദുരുപയോഗം ചെയ്യാനുള്ള കൂടുതൽ പ്രത്യേകതകൾ കണ്ടെത്തുന്നതിലൂടെ ഇത് സാധ്യമാകും, എങ്കിലും Fitbit Ionic Watch പോലുള്ള ഇനങ്ങൾ ഡിസ്ചാർജ് ചെയ്യുന്നു.

ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരു റിപ്പോർട്ട് Fitbit ൽ മാത്രമല്ല, മാത്രമല്ല ഗണ്യമായ നിർദ്ദേശങ്ങളാണുള്ളത്. ധരിക്കാനാവുന്ന കമ്പോളം ഒരു തീവ്രമായതാണെന്ന് ഞങ്ങൾ ക്രമാനുഗതമായി നിരീക്ഷിച്ചു, ഫിറ്റിറ്റ് അവസാനത്തോടെ പെബിൾ നേടിക്കൊടുത്ത്, വാച്ചിനായി സഹായം ഇല്ലാതായിക്കഴിഞ്ഞു. നിങ്ങളുടെ പുതിയ മദ്യ മയക്കുമരുന്ന് ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്ന ധരിക്കാവുന്ന പ്രൂഫ് പോലുള്ള ചില പുതിയ ബിസിനസുകൾ പ്രത്യേകതകൾ പിന്തുടരുന്നു. ഈ സവിശേഷതകളിൽ ഓരോന്നിനും കൂടുതൽ വിശാലമായ ഗാഡ്ജറ്റിൽ നന്നായി കളിക്കാൻ കഴിയും, ആപ്പിനെപ്പോലെയുള്ള സംഘടനകളിൽ നിന്നുള്ള പരിശ്രമങ്ങൾ, ഒരു വിശാലമായ സ്യൂട്ട് ആപ്ലിക്കേഷനുകളില്ലാതെ ഇപ്പോൾ ഒരു വിശാലമായ ഗാഡ്ജെറ്റിനായി നിലനിൽക്കാൻ സ്പേസ് ഉണ്ടോ എന്ന് വ്യക്തമല്ല.