//ഹുവാവേ പരീക്ഷണങ്ങളിൽ ഒരിക്കലും അപകടത്തിലായിരുന്നില്ല.

ഹുവാവേ പരീക്ഷണങ്ങളിൽ ഒരിക്കലും അപകടത്തിലായിരുന്നില്ല.

ഹുവാവേ ഈ വർഷം MWC കാണിക്കാൻ ഒരു പുതിയ ഫോൺ ഇല്ല, അതു ഏതെങ്കിലും നല്ല സ്മാർട്ട്ഫോൺ നിർമ്മാതാവ് എന്തു ചെയ്തു: അതു ഒരു ഓട്ടോമേമസ് കാറിൽ മേറ്റ് 10 പ്രോ ഇട്ടു ഒരു ഡ്രൈവ്.

രംഗത്ത് തന്നെ യഥാർത്ഥത്തിൽ ഡെമോണിംഗ് നടത്തുന്നതിനേക്കാളും കൂടുതൽ നാടകീയമായിരുന്നു. ഈ വീഡിയോയിൽ നായ ഉണ്ടെന്ന് കമ്പനി നിർബ്ബന്ധിച്ചപ്പോൾ, സത്യസന്ധമായ ചില ഫിലിം വെട്ടുകളുടെ ഫലമല്ല, യഥാർത്ഥ കുഴപ്പങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കാൻ കഴിയാത്ത പ്യൂക്ക്, അതിന്റെ പരീക്ഷണങ്ങളിൽ ഒരിക്കലും യഥാർത്ഥത്തിൽ അപകടത്തിലായിരുന്നില്ല.

എം ഡബ്ല്യു.സി ട്രയൽസിൽ, ഒരു നായ, സൈക്ലിസ്റ്റ്, സോക്കർ ബോൾ (ഫുട്ബോൾ, ഫുട്ബോൾ, ഫുട്ബോൾ) എന്നിവയെല്ലാം വൻ കമ്പനികളിലുണ്ട്. എ.ഐ പ്രോസസിങ് ശേഷിയിൽ സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ ചുറ്റുവട്ടത്തിൽ ഒരു പുരോഗമന പ്രമോഷനെക്കുറിച്ച് പരീക്ഷിക്കാൻ കമ്പനിയെ ക്ഷണിച്ചു. ബാഴ്സലോണയിൽ ഞങ്ങളുടെ സമയത്തെ പോർഷെ പനാമീറയിൽ പെട്ടെന്നുള്ള യാത്രയ്ക്ക് പോകാൻ ഒരു ഒഴികഴിവും മറ്റൊന്നും ആയിരുന്നില്ല.
അടിസ്ഥാനപരമായി ഫോണിന്റെ ന്യൂട്രൽ പ്രോസസിങ് യൂണിറ്റ് (എൻപിയു) വസ്തുക്കളെ തിരിച്ചറിയുന്നതിനും കാർ യാത്രചെയ്യുമ്പോൾ എങ്ങനെ പ്രതികരിക്കാമെന്ന് പറയാനും ഉപയോഗിക്കുന്നത്. ഡെമോ രണ്ട് ചെറിയ ഡ്രൈവുകൾ ഉൾക്കൊള്ളിച്ചു. ആദ്യത്തേത് ഏതാണ്ട് ഒരു മണിയ്ക്കായിരുന്നു, ക്യാമറയെ തിരിച്ചറിയുന്ന വസ്തുക്കൾ. ഇവിടെ മൂന്ന് വ്യത്യസ്ത പ്രതികരണങ്ങളിൽ ഒന്ന് നിർദേശിക്കണമെന്ന് ഞങ്ങൾ ആവശ്യപ്പെട്ടു: ഇടതുവശത്ത് വന്ന് ഇടത് വലത്തേയും ഇടത്തേയും നിർത്തുക, ഓരോന്നിനും വ്യത്യസ്തമായ കട്ട്ഔട്ട് അനുസരിച്ച്.

സ്കൂളിന് ഒരു മണിക്കൂറിൽ 30 മൈൽ വ്യത്യാസമില്ലാതെ യാത്രചെയ്തിരുന്ന രണ്ടാമത്തെ യാത്രയിൽ, ടീം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന ഒരെണ്ണത്തിൽ നേരിട്ട് ഞങ്ങൾ യാത്രയായി, അവർ അത് തിരഞ്ഞെടുത്തതും കാറിന്റെ പാതയിലേക്ക് നേരിട്ട് നടന്നു. വാഗ്ദാനം ചെയ്തതുപോലെ, സൈക്കിൾ വലിച്ചിടുന്നതും വലതുവശത്തേക്ക് സ്വാംശീകരിച്ചതുമായ സിസ്റ്റം.

ഇത് വളരെ ലളിതമായൊരു ഡെമോയാണ്, പക്ഷെ പോയിന്റ് നേടാൻ ഇത് വളരെ ചെറുതായിരുന്നു. എൽജി V30- ന്റെ പുതിയ പതിപ്പിനെ പോലെ – മെച്ചപ്പെട്ട ഇമേജുകളെ സഹായിക്കുന്നതിന് NPU അത്തരം ഇമേജ് തിരിച്ചറിയൽ ഉപയോഗപ്പെടുത്തുന്നു. കമ്പനി ഏതാണ്ട് അഞ്ച് ആഴ്ചകളിലായി നിർമിക്കപ്പെട്ടു. ഡാബോർഡിലുള്ള ഒരു മുറിയിൽ നിന്ന് ഒരു കേബിൾ കട്ടിലിനൊപ്പം മുറിയിലെ ഉപകരണങ്ങളിലേയ്ക്ക് അണിനിരക്കുന്നു.

ഗ്ലോബൽ സീനിയർ പ്രോഡക്ട് മാർക്കറ്റിംഗ് മാനേജർ പീറ്റർ ഗ്യൂഡൻ ഇന്ന് നമ്മുടെ സംഭാഷണത്തിനിടയിൽ മനസ്സിലാകുന്ന കാര്യം മനസിലാക്കാൻ കഴിയുന്നത്ര വേഗത്തിൽ തീരുമാനമെടുക്കുന്നത്, കമ്പനി ഒരു കാർ ഡ്രൈവർലെ കാർ ബിസിനസ്സിലേക്ക് കയറാൻ പദ്ധതിയുണ്ടെന്നതിന് യാതൊരു സൂചനയുമില്ല.

നല്ല കാര്യവും അതുതന്നെയാണല്ലോ, കാരണം സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ അവർക്ക് വിറ്റഴിക്കാവുന്ന സമയമായിരിക്കും അത്.

TAGS: